- பொது

IFACET, IIT கான்பூர் GUVI வெர்னாகுலர் டெக்னாலஜியுடன் இணைந்து பிசினஸ் படிப்புகளை வழங்குகின்றன!

IFACET, IIT கான்பூர் GUVI வெர்னாகுலர் டெக்னாலஜியுடன் இணைந்து பிசினஸ் படிப்புகளை வழங்குகின்றன.
● வளர்ச்சியடைந்து வரும் வேலை தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக IIT கான்பூர் சான்றளிக்கப்பட்ட GUVI படிப்புகளை வழங்குவதை இந்த கூட்டாண்மை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.
படிப்புகள் ஆங்கிலம், இந்தி, தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் மொழிகளில் வழங்கப்படுகின்றன

Chennai, 20 Feb 2024: ஐஐடி கான்பூரால் நிறுவப்பட்ட மேம்பட்ட ஆலோசனை, கல்வி மற்றும் பயிற்சிக்கான ஐஐடிகே அறக்கட்டளை (IFACET), பிராந்திய மொழிகளில் தொழில்நுட்பம் மற்றும் வணிகப் படிப்புகளைத் தொடங்க HCL குரூப் எட்டெக் நிறுவனமான GUVI உடன் இணைந்துள்ளது. இன்றைய மாறும் பல்வேறு வேலை தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட தொழில்நுட்பம் மற்றும் வணிகக் களங்கள் முழுவதும் உருமாறும் தொழில்சார் தொழில் படிப்புகள் மூலம் வாய்ப்புகளை வழங்குவதை இந்தப் படிப்புகள் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளன.

இந்த நுணுக்கமாக வடிவமைக்கப்பட்ட படிப்புகள், அறிவு மற்றும் நடைமுறை பயன்பாடு ஆகியவற்றைக் கலந்து, மாணவர்கள், பட்டதாரிகள் மற்றும் நிபுணர்களுக்கு உறுதுணையாகயிருக்கின்றன . இவை இந்தி, ஆங்கிலம், தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் ஆகிய மொழிகளில் கிடைக்கின்றன, இது மற்றவர்களை அனுகும் தன்மைக்கு முன்னுரிமை அளித்து, பாரம்பரிய கல்வி முறை வழியே கற்றலுக்கு இடையூறாக இருக்கும் மொழியியல் தடைகளை உடைக்கிறது.
இதில் படிப்பவர்களுக்கு வணிக நுண்ணறிவு மற்றும் டிஜிட்டல் மார்க்கெட்டிங் ஆகியவற்றில் தொழில்முறை சான்றிதழ் , முழுத்திறன் வளர்ச்சியில் தொழில்முறை சான்றிதழ் படிப்பு – MERN ஸ்டாக் ஆங்கிலம், இந்தி , தெலுங்கு மற்றும் தமிழில் வழங்கப்படும் , மற்றும் தரவு அறிவியலில் தொழில்முறை சான்றிதழ் பாடநெறி ஆகியவை வழங்கப்படும். இதில் இந்தி மற்றும் தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் இந்தி மற்றும் தமிழில் வழங்கப்படும் டேட்டா இன்ஜினியரிங் தொழில்முறை சான்றிதழ் படிப்புகளும் உள்ளன
GUVI உடனான தொடர்பைப் பற்றிப் , IIT கான்பூரின் இயக்குநர் பேராசிரியர். S. கணேஷ் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், “IIT கான்பூர் பல்வேறு சான்றிதழ் திட்டங்களை வழங்கி வருகிறது, இது எப்போதும் வளர்ந்து வரும் தொழில்முறை நிலப்பரப்பில் வெற்றிபெற மாணவர்கள் நன்கு தயாராக இருக்க உதவுகிறது. GUVI ஆனது, எட்-டெக் மாணவர்களைச் உள்ளூர் மொழியில் அவர்களை சென்றடைவதில் நிபுணத்துவத்துடன் ஒரு தனித்துவமான நிலைப்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது. இந்த கூட்டாண்மை மூலம், இந்தியா முழுவதும் உள்ள புலம்பெயர்ந்த மாணவர்களை அவர்களின் உள்ளூர் மொழியில் பயிற்றுவிப்பதன் மூலம் புதிய வாய்ப்புகளைத் வழங்க நாங்கள் எதிர்நோக்கிக்கொண்டிருக்கிறோம் .
GUVI இன் நிறுவனர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி திரு. அருண் பிரகாஷ் எம் கூறுகையில் . “தேசிய அளவில் உயர்தர கல்வியை வழங்குவதற்கான எங்கள் அர்ப்பணிப்பை வெளிப்படுத்தும் வகையில், IIT கான்பூருடனான ஒத்துழைப்பைப் பற்றி நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். எங்களின் நுணுக்கமாக வடிவமைக்கப்பட்ட திட்டங்கள் கல்வி அறிவை தொழில்துறை தேவைகளுடன் தடையின்றி இணைப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளன, மேலும் இன்றைய வேலை சந்தையில் சிறந்து விளங்க தனிநபர்களை மேம்படுத்துகிறது

About expressuser

Read All Posts By expressuser