- பொது

இந்திய உயர்ஸ்தானிகர் இலங்கையில் உள்ள மத ஸ்தலங்களுக்குச் சென்று, நல்லுறவுக்காக பிரார்த்தனை செய்கிறார்!

இந்திய உயர்ஸ்தானிகர் இலங்கையில் உள்ள மத ஸ்தலங்களுக்குச் சென்று, நல்லுறவுக்காக பிரார்த்தனை செய்கிறார்

Chennai பிப்ரவரி 16, கொழும்பு. இலங்கைக்கான இந்திய உயர்ஸ்தானிகர் சந்தோஷ் ஜா வட மாகாணத்திற்கான தனது விஜயத்தை ஆரம்பித்தார், இதன் போது அவர் பல மதத் தலங்களுக்குச் சென்று இரு நாடுகளுக்கும் இடையிலான நல்லுறவுக்காக பிரார்த்தனை செய்தார்.

உயர் ஸ்தானிகர் ராமர் சேதுவிற்கு விஜயம் செய்தார், மேலும் இந்தியாவின் மானிய உதவியுடன் புதுப்பிக்கப்பட்ட கோவிலையும் பார்வையிட்டார். யாத்ரீகர்களுக்கான உள்கட்டமைப்பை இந்தியா விரிவுபடுத்தும் புகழ்பெற்ற உள்ளூர் தேவாலயத்தையும் அவர் பார்வையிட்டார்.

வர்த்தக உறவுகளைத் தவிர, இந்தியாவும் இலங்கையும் பண்டைய காலங்களிலிருந்து வலுவான கலாச்சார மற்றும் மத உறவுகளின் நீண்ட வரலாற்றைக் கொண்டுள்ளன. இந்திய உயர் ஸ்தானிகரின் இந்த சமயப் பயணம் இரு நாடுகளுக்கும் இடையிலான இந்த பழமையான பகிரப்பட்ட பாரம்பரியத்தை மேலும் வலுப்படுத்தியுள்ளது.

கொழும்பில் உள்ள இந்திய உயர் ஸ்தானிகராலயம் சமூக ஊடக தளமான ‘X’ இல் எழுதினார், “உயர் ஆணையர் சந்தோஷ் ஜா வரலாற்று சிறப்புமிக்க மடு தேவாலயத்தில் ஆசிர்வாதம் பெற்று வட மாகாணத்திற்கான தனது பயணத்தை தொடங்கினார். அவர் மக்களின் நல்வாழ்வு மற்றும் செழிப்புக்காக பிரார்த்தனை செய்தார். இந்தியாவும் இலங்கையும் தேவாலயத்திற்கு செல்லும் யாத்ரீகர்களுக்கான உள்கட்டமைப்பு வசதிகளை இந்தியா விரிவுபடுத்துகிறது.

“இந்தியாவிற்கும் இலங்கைக்கும் இடையிலான பகிரப்பட்ட பாரம்பரியம் மற்றும் வலுவான கலாச்சார பிணைப்புகளை அடிக்கோடிட்டு, உயர் ஸ்தானிகர் சந்தோஷ் ஜா ராமர் சேதுவிற்குச் சென்று, இந்தியா மற்றும் இலங்கை மற்றும் இந்தியா-இலங்கை உறவுகளின் நல்வாழ்வுக்காக பிரார்த்தனை செய்தார்” அஞ்சல்.

இந்தியாவின் மானிய உதவியுடன் புனரமைக்கப்பட்ட பழமையான திருக்கேதீஸ்வரம் கோவிலில் உயர் ஸ்தானிகர் பிரார்த்தனை செய்ததாக இந்திய தூதரகம் தெரிவித்துள்ளது.

About expressuser

Read All Posts By expressuser