- பொது

எல்.ஐ.சி ஹவுசிங் ஃபைனான்ஸ் நிறுவனத்தின் மாபெரும் வீட்டுக் கண்காட்சி!

எல்.ஐ.சி ஹவுசிங் ஃபைனான்ஸ் நிறுவனத்தின் மாபெரும் வீட்டுக் கண்காட்சி, “உங்கள் இல்லம்” வீடு புதிய சலுகைகளுடன்    மீண்டும் மக்களுக்காக .

  • 22 வது பதிப்பு சென்னை எழும்பூரில் உள்ள ராஜா முத்தையா ஹாலில் 2019 நவம்பர் 16 முதல் 17 வரை நடைபெறுகிறது.
  • இந்த மாபெரும் வீட்டுக்கண்காட்சியில் 100 க்கும் குடியிருப்பு திட்டங்கள் இடம்பெறுகிறது.
  • வாடிக்கையாளர்களுக்கு உடனடியாக வழங்குதல் மற்றும் செயலாக்க கட்டணம் திரும்பப் பெறுதல் போன்ற சலுகைகள் வழங்கப்படுகின்றன.

சென்னை- நவம்பர் 16, 2019: எல்.ஐ.சி ஹவுசிங் ஃபைனான்ஸின் மெகா ஹவுசிங் பிராபர்ட்டி மற்றும் வீட்டுக் கடன் கண்காட்சியின் 22 வது பதிப்பு, ‘உங்கள் இல்லம் 2019’ சென்னையில் 2019 நவம்பர் 16 மற்றும் 17 ஆம் தேதிகளில் சென்னையில் எழும்பூரில் உள்ள ராஜா முத்தையா ஹாலில் நடத்தப்படுகிறது. இந்த கண்காட்சியை LICHFL இன் நிர்வாக இயக்குநரும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான திரு. சித்தார்த்த மொஹந்தி நவம்பர் 16, 2019 அன்று காலை 10:35 மணிக்கு திறந்து வைப்பார். இந்த ஆண்டின் பதிப்பிற்கான டைட்டில் ஸ்பான்சர் நோவா லைஃப்ஸ்பேஸ் பிரைவேட் லிமிடெட்.இந்த எக்ஸ்போ வீடு வாங்குபவர்களுக்கு காட்சிக்கு வரும் பிராபர்ட்டிகளில் அற்புதமான ஒப்பந்தங்களைப் பெற சிறந்த வாய்ப்பாக இருக்கும். வாடிக்கையாளர்கள் LICHFL நிறுவனத்திடமிருந்து தங்கள் வீட்டுக் கடனுக்கான செயலாக்க கட்டணத்தை கடன் வழங்கப்பட்ட பிறகு திரும்ப பெறலாம்.

இந்த ஃபேர் பற்றி கூறிய திரு. மொஹந்தி, “உங்கள் இல்லம் பல ஆண்டுகளாக ஒரு முன்னணி பிராபர்ட்டி மற்றும் வீட்டுக் கடன் நிகழ்வாக மாறியுள்ளது. இது வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் பிராபர்ட்டி உருவாக்குநர்களிடையே பிராபர்ட்டி தேவைகளுக்கான ஒரு நிறுத்தக் கடையாக பரவலான அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுள்ளது. இந்த ஆண்டும் டெவலப்பர்களிடமிருந்து எங்களுக்கு நல்ல பங்களிப்பு உள்ளது. வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் பட்ஜெட்டுக்கு ஏற்றவாறு பரந்த அளவிலான பிராபர்ட்டிகளைக் காணலாம். கடன் உதவி முன்னணியில், வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஸ்பாட் அனுமதி மற்றும் செயலாக்கக் கட்டணத்தைத் திருப்பிச் செலுத்துதல் போன்ற சலுகைகள் கிடைக்கும். ” என்றார்.

இந்த கண்காட்சியில் கிட்டத்தட்ட 40 டெவலப்பர்கள் பங்கேற்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அவர்கள் குறைந்த பட்ஜெட்டில் இருந்து ஆடம்பர வகை வரை 100 க்கும் மேற்பட்ட திட்டங்களை காட்சிக்கு வைப்பார்கள். வாடிக்கையாளர்களுக்கான மற்றொரு ஈர்ப்பு என்னவென்றால், அவர்கள் எல்.ஐ.சி ஹவுசிங் ஃபைனான்ஸிலிருந்து வீட்டுக் கடன்களைத் தேர்வுசெய்தால், அவர்கள் செயலாக்கக் கட்டணத்தை முழுமையாகத் திரும்பப் பெறும் பயனைப் பெறலாம். வழங்கப்பட்ட கடன் நவம்பர் 30, 2019 க்கு முன் விண்ணப்பிக்கப்பட்டு, டிசம்பர் 31, 2019 க்கு முன் வழங்கல் பெறப்பட்டிருந்தால். அவர்கள் ஸ்பாட் ஒப்புதல்களையும் பெறலாம், அவர்களின் தகுதி மற்றும் பட்ஜெட்டுக்கு ஏற்ப சிறந்த சொத்துக்களை அடையாளம் காண உதவலாம். அனைத்து அம்சங்களுக்கும் வழிகாட்டுதல்களை வழங்க நிறுவனத்தின் அதிகாரிகள் வருவார்கள், இதன் மூலம் வருங்கால வாங்குபவர்களுக்கு தகவலறிந்த முடிவுகளை எடுக்க முடியும். நிறுவனத்தின் வீட்டுக் கடன் வட்டி விகிதம் 8.35% முதல் அதிகபட்சம் 30 ஆண்டுகள் வரை தொடங்குகிறது. கூடுதலாக, பிரதான் மந்திரி அவாஸ்யோஜனா கிரெடிட் லிங்க்ட் மானியத் திட்டத்தின் (சி.எல்.எஸ்.எஸ்) கீழ் தகுதியான கடன் வாங்குபவர்கள் தங்கள் வீட்டுக் கடன்களுக்கு ரூ .2.67 லட்சம் வரை மானியம் பெறலாம்.

இரண்டு தசாப்தங்கள் மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட காலப்பகுதியில், உங்கள் இல்லம் ஒரு மெகா பிராபர்ட்டி கண்காட்சியாக மாறியுள்ளது. 1997 ஆம் ஆண்டில் 15 பங்கேற்பாளர்களுடன் ஒரு சாதாரண தொடக்கத்திற்குப் பிறகு. வருங்கால வீடு வாங்குபவர்களையும் பிராபர்ட்டி உருவாக்குநர்களையும் ஈர்ப்பதில் எக்ஸ்போ இன்று வெற்றிகரமாக உள்ளது. நிறுவனத்தின் தெற்கு பிராந்தியத்தில் நிறுவனத்தின் கடன் புத்தகத்தில் சுமார் 19% உள்ளது. 2019 மார்ச் 31 ஆம் தேதியுடன் முடிவடைந்த ஆண்டில் இந்தபகுதியில் சுமார் ரூ. 7342 கோடிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளன. தெற்கு பிராந்தியத்தில் தமிழ்நாடு, புதுச்சேரி மற்றும் கேரளா மாநிலங்கள் உள்ளன. இது ஒட்டுமொத்தமாக 49 வட்டார அலுவலகங்கள் மற்றும் 5 செயல் அலுவலகங்களின் நெட்வொர்க் மூலம்செயல்படுகிறது. சென்னை மற்றும் அதன் புறநகர்ப் பகுதிகளில் 19 வட்டார அலுவலகங்கள் உள்ளன.

About LIC Housing Finance

LIC Housing Finance Ltd (LICHFL), is one of the largest housing finance companies in India having one of the widest networks of offices across the country and representative offices at Dubai & Kuwait. In addition, the Company also distributes its products through branches of its subsidiary LICHFL Financial Services Ltd. LIC Housing Finance Ltd was promoted by Life Insurance Corporation in 1989 and a public issue was made in 1994.  It launched its maiden GDR offering in 2004. The company enjoys the highest rating from CRISIL & CARE indicating highest safety about the ability to service interest and repay principal.

 

 

About expressuser

Read All Posts By expressuser

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *