- சினிமா

100+ நாடுகளில் வெளியாகி சதம் அடித்த பதான்_ இதுவரை எந்த இந்தியப் படத்திலும் இல்லாத சாதனை!

100+ நாடுகளில் வெளியாகி சதம் அடித்த பதான், இதுவரை எந்த இந்தியப் படத்திலும் இல்லாத சாதனை!

சென்னை : நீண்ட, நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு இந்தியத் திரையுலகில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம், பதான், ஆதித்யா சோப்ராவின் லட்சிய உளவுப் பிரபஞ்சத்தின் ஒரு பகுதியாகும், மேலும் இதில் நாட்டின் மிகப்பெரிய சூப்பர் ஸ்டார்களான ஷாருக்கான், தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் ஆகியோர் உள்ளனர். YRF இன் அட்ரினலின் பம்பிங் என்டர்டெய்னர், பதான், இந்தி, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் நாளை உலகம் முழுவதும் வெளியிடப்பட உள்ளது, மேலும் இது ஏற்கனவே வெளிநாடுகளில் ஒரு புதிய சாதனையை படைத்துள்ளது!

பதான் 100 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் வெளியிடப்படும், இது எந்த இந்தியப் படத்திலும் இல்லாத அளவுக்கு! சர்வதேச விநியோகத்தின் துணைத் தலைவர் நெல்சன் டி’சோசா வெளிப்படுத்துகிறார், , “வெளிநாட்டுப் பிரதேசங்களில் இதுவரை எந்த YRF படத்திற்கும் அதிக அளவில் வெளியிடப்பட்ட படம் பதான். உண்மையில், உலக அளவில் இந்தியப் படமொன்றுக்கு இதுவே அதிக அளவில் வெளியாகும்! ஷாருக்கான் சர்வதேச அளவில் மிகப்பெரிய சூப்பர் ஸ்டாராக இருக்கிறார், மேலும் படம் எடுத்துச் செல்லும் ஹைப்பால் பதான் உலகம் முழுவதும் வெளியிடப்பட வேண்டும் என்ற இணையற்ற தேவை உள்ளது.”

அவர் மேலும் கூறுகிறார், “இது மிகவும் மனதைக் கவரும் அறிகுறியாகும், குறிப்பாக தொற்றுநோய்க்குப் பிந்தைய, நாடக வணிக மறுமலர்ச்சியை மனதில் வைத்து. பதான் 100+ நாடுகளில் வெளியாகும். . இது YRF இன் ஸ்பை பிரபஞ்சத்தின் நான்காவது திரைப்படமாகும், மேலும் ஒவ்வொரு படத்திலும் எங்கள் மதிப்புமிக்க உரிமையானது எவ்வாறு வலிமையிலிருந்து பலத்திற்கு வளர்ந்து வருகிறது என்பதைப் பார்ப்பது ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. பதான் மற்றும் அது வெளிநாட்டுப் பகுதிகளில் இருந்து என்ன சேகரிக்க முடியும் என்பதைப் பற்றி நாங்கள் மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறோம். இது ஆண்டின் தொடக்கத்தில் திரையரங்கு விநியோக வியாபாரத்தில் மீண்டும் மகிழ்ச்சியைக் கொண்டுவர வேண்டும்.”

பத்தானைச் சுற்றியுள்ள பரபரப்பு முன்னோடியில்லாதது. டீஸர், பேஷரம் ரங் & ஜூமே ஜோ பதான் ஆகிய இரண்டு பாடல்கள் மற்றும் சமீபத்தில் வெளியான ட்ரெய்லரில் இருந்தே YRF இதுவரை வெளியிட்ட படத்தின் அனைத்து சொத்துக்களும் சூப்பர் ஹிட்டாக மாறி இணையத்தில் கலக்கத்தை ஏற்படுத்தியது!

யாஷ் ராஜ் ஃபிலிம்ஸின் பதான் படத்தில் நாட்டின் இரண்டு பெரிய மெகாஸ்டார்களான ஷாருக்கான் மற்றும் தீபிகா படுகோனே இணைந்து இருப்பது பதான் பற்றிய சலசலப்புக்கு மற்றொரு பெரிய காரணம். ஓம் சாந்தி ஓம், சென்னை எக்ஸ்பிரஸ் மற்றும் புத்தாண்டு வாழ்த்துகள் ஆகியவற்றின் மூலம், இந்திய சினிமா வரலாற்றில் மிகவும் விரும்பப்படும் திரை ஜோடிகளில் ஒன்று.

About expressuser

Read All Posts By expressuser