- பொது

Goibibo பிராண்ட் தூதர்களான ஜெயராம் மற்றும் காளிதாஸ்!

டைனமிக் டியோ காளிதாஸ்-ஜெயராம் உடன் தனது பிராண்ட் அம்பாசிடர்களின் ரோஸ்டரில் Goibibo ஸ்டார் பவரை சேர்க்கிறது!

சென்னை: இந்தியாவின் பிரியமான டிராவல் பிராண்டுகளில் ஒன்றான Goibibo, அதன் பிராண்ட் தூதர்களாக தந்தை-மகன் இரட்டையர்களான ஜெயராம் மற்றும் காளிதாஸ் ஆகியோரை இணைத்துக் கொள்கிறது. இந்த அறிவிப்பு பிராண்ட் தகவல் தொடர்பு மற்றும் தயாரிப்பு க்யூரேஷனுக்கான Goibibo இன் உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட அணுகுமுறையை மேலும் மேம்படுத்துகிறது.

இந்த அறிவிப்பு டைனமிக் இரட்டையர்கள் நடித்த பிராண்டின் முதல் டிஜிட்டல் திரைப்படத்தின் தொடக்கத்துடன் தற்செயலாக பொருந்துகிறது. கடந்த ஆண்டு பிராண்ட் அம்பாசிடராகப் பதவியேற்ற கரீனா கபூர் கான் நடித்த பிராண்டுகளின் பிரபலமான #Goibebo பிரச்சாரத்தின் மூலம் முன்னர் நிரூபிக்கப்பட்டபடி, சின்னச் சின்னத் திரைப்படக் காட்சிகளை மீண்டும் உருவாக்குவதை வைத்து பஞ்சதந்திரம் படத்தின் பிரபலமான காட்சியை படம் குறிப்பிடுகிறது.

தமிழ் நாடு மற்றும் கேரளாவில் உள்ள பார்வையாளர்களுடன் ஒரு தொடர்பை உருவாக்க மொழியைப் போலவே கலாச்சாரக் குறிப்புகளையும் இந்தப் படம் பயன்படுத்துகிறது, குறிப்பிட்ட பயணச் சூழல்களை ஒரு புதிய கண்ணோட்டத்துடன் உட்செலுத்தும்போது பார்வையாளர்களுக்கு எதிரொலிக்கும் கதையை வழங்குகிறது.

திரைப்படத்தை(திரைப்படங்களை) இங்கே பார்க்கவும்: https://www.youtube.com/watch?v=YHD7MvPjmFY&feature=youtu.be

படத்திலிருந்து ஸ்கிரீன்கிராப் செருகப்பட வேண்டும்

Goibibo இன் முதன்மை சந்தைப்படுத்தல் அதிகாரி ராஜ் ரிஷி சிங் கூறுகையில், “பயண விருப்பத்தேர்வுகள் வேகமாக உருவாகும் ஒரு காலகட்டத்தில், இரண்டு பயணங்களும் ஒரே மாதிரியாக இருக்காது, தயாரிப்புகள் / சேவைகளின் அடிப்படையில் மட்டும் அல்லாமல், பிராண்டு தொடர்புகளின் அடிப்படையிலும் வடிவமைக்கப்பட்ட அனுபவங்களின் அவசியத்தை Goibibo அங்கீகரிக்கிறது. ஜெயராம் மற்றும் காளிதாஸ் ஆகியோருடன் இணைந்து பணியாற்றுவது இயற்கையான தேர்வாக இருந்தது, அனைத்து வயதினரையும் பார்வையாளர்களுடன் எதிரொலிக்கும் அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க திறனைக் கொடுத்தது. நகைச்சுவை மற்றும் தொடர்புத்தன்மையின் மூலம், இந்தியாவின் தென் மாநிலங்களில் உள்ள பயணிகளுக்கு Goibibo உடன் சிறந்த பயணத் தேர்வுகளை மேற்கொள்ள அதிகாரம் அளிக்க நாங்கள் விரும்புகிறோம்.

ஜெயராம் மற்றும் காளிதாஸ் மேலும் கூறுகையில், “பிராண்ட் அம்பாசிடர்களாக, தமிழ்நாடு மற்றும் கேரளாவின் செழுமையான கலாச்சாரம் மற்றும் சினிமா பாரம்பரியத்தை வெளிப்படுத்துவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். இந்த கூட்டாண்மை மூலம், Goibibo இன் மதிப்பு முன்மொழிவை எங்கள் சமூகத்தில் ஒருங்கிணைப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளோம், இது நம் அனைவருக்கும் எதிரொலிக்கும் மறக்கமுடியாத பயண அனுபவங்களை உருவாக்குகிறது. Goibibo மற்றும் எங்கள் பார்வையாளர்களுடன் ஒரு அற்புதமான பயணத்தை எதிர்பார்க்கிறோம்.

இந்த பிரச்சாரம், வாடிக்கையாளர்களுக்கு இணையற்ற மதிப்பை வழங்குவதற்கான Goibibo இன் அர்ப்பணிப்பை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது, ஹோட்டல்களின் விரிவான தேர்வு, தள்ளுபடிகள் மற்றும் பலவற்றை வழங்குகிறது. நண்பர்கள் அல்லது குடும்பத்தினருடன் இருந்தாலும், சாகசப் பயணிகளுக்கு தடையற்ற மற்றும் தகவலறிந்த பயண அனுபவங்களை எளிதாக்கும் நோக்கத்தில் பிராண்ட் கவனம் செலுத்துகிறது.

Goibibo-வில் முன்பதிவு செய்த முதல் ஹோட்டலில் 50% தள்ளுபடியுடன் (ரூ. 2000 வரை) Goibibo-வின் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடக தளங்களில் டிஜிட்டல் படம் இப்போது கிடைக்கிறது.

Goibibo பற்றி:

Goibibo விமான டிக்கெட், ஹோட்டல் முன்பதிவு, ரயில் டிக்கெட், பஸ் டிக்கெட், இன்டர்-சிட்டி கேப்கள் மற்றும் துணை பயண சலுகைகளுக்கான விருப்பங்களை வழங்குகிறது. அதன் மொபைல் பயன்பாடு மற்றும் இணையதளம் மூலம், பயணிகள் பரந்த அளவிலான பயணச் சேவைகளைத் தேடலாம், திட்டமிடலாம் மற்றும் முன்பதிவு செய்யலாம். பிராண்டின் முக்கிய வேறுபாடு மதிப்பு அடிப்படையிலான மற்றும் பயணிகளுக்கான முதல் சலுகைகளில் உள்ளது, இது அனைத்து பயணிகளுக்கும் உயர்ந்த பயனர் அனுபவத்தையும் சிறந்த மதிப்பையும் உறுதியளிக்கிறது.

About expressuser

Read All Posts By expressuser