- பொது

ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் மற்றும் ரெக்கிட் ஏற்பாடு செய்த ஸ்வஸ்த் பாரத் டெக் சேம்ப்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் வெற்றி பெற்ற சென்னை மாணவர்கள்!

ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் மற்றும் ரெக்கிட் ஏற்பாடு செய்த ஸ்வஸ்த் பாரத் டெக் சேம்ப்ஸ் திட்டத்தின் முதல் 50 தேசிய வெற்றியாளர்களில் சென்னையைச் சேர்ந்த நான்கு மாணவர்கள் டெட்டோல் பனேகா ஸ்வஸ்த் இந்தியா திட்டத்தின் கீழ் ஒரு ஊக்கமளிக்கும் மொபைல் பயன்பாட்டை உருவாக்கியதற்காக ரெக்கிட்டிலிருந்து உதவித்தொகை பெற தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர்.

சென்னை: ‘டெட்டோல் பானேகா ஸ்வஸ்த் இந்தியா ‘ இன் ஒரு பகுதியாக தொடங்கப்பட்ட ‘ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் ஸ்வஸ்த் பாரத் டெக் சாம்ப்ஸ்’ இன் முதல் 50 தேசிய வெற்றியாளர்களில் 9-17 வயதுக்குட்பட்ட தமிழ்நாட்டின் சென்னையைச் சேர்ந்த நான்கு மாணவர்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். உலகளாவிய நுகர்வோர் உடல்நலம் மற்றும் சுகாதார நிறுவனமான ரெக்கிட் மூலம் இந்த திட்டம் தொடங்கப்பட்டது. ரெக்கிட் மற்றும் ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இளம் தலைமுறையினரை ஊக்குவிக்கும் நோக்கத்துடன் நமது நாட்டில் உள்ள உடல்நலம் மற்றும் சுகாதாரப் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வுகளைக் கண்டறிய இந்த கூட்டாண்மை அமைக்கப்பட்டது.இந்த நான்கு வெற்றியாளர்களான சாதனா அவினாஷ் (14 வயது), ஸ்ரீகிருஷ்ணா டி.கே (9 வயது), ஆதித்யா சீனிவாசன் (14 வயது) மற்றும் எஸ் ராமசுப்பிரமணியன் (17 வயது) ஆகியோர் இந்தியாவை ஆரோக்கியமாகவும் சுகாதாரமாகவும் மாற்ற உதவும் நோக்கத்துடன் செயலிகளை உருவாக்கியுள்ளனர்.
இந்த திட்டத்தில் 6-18 வயதுக்குட்பட்ட 10,700 மாணவர்கள்,, இந்தியாவில் 700 க்கும் மேற்பட்ட நகரங்கள் மற்றும் ஊர்களில் இருந்து பங்கேற்றனர். முதல் 50 வெற்றியாளர்கள் கழிவு மேலாண்மை, கோவிட் -19 பராமரிப்பு மற்றும் தடுப்பூசி, சமூகம் மற்றும் தனிப்பட்ட சுகாதாரம்,மன ஆரோக்கியம் மற்றும் மாதவிடாய் போன்ற கருத்துக்களை ஆராய்ந்தனர். இந்த 50 வெற்றியாளர்கள் அங்கீகரிக்கப்பட்டு சூப்பர் ஸ்டார் மற்றும் டெட்டோல் பனேகா ஸ்வஸ்த் இந்தியாவின் பிரச்சாரத் தூதர் அமிதாப் பச்சனுடன் டெட்டால் மற்றும் என்டிடிவியின் ஸ்வஸ்த் பாரத் சம்பந்தன் பாரத் டெலித்தனில் நேரடியாக பங்கேற்கும் வாய்ப்பையும் ரெக்கிட் மூலம் தலா ரூ.50,000 வெகுமதியையும் பெற்றனர்.
குழந்தைகள் அனைவரிடமும் பேசிய அமிதாப் பச்சன், “குழந்தையின் மனம் செயல்படும் விதத்தில் கவர்ச்சிகரமான ஒன்று இருக்கிறது. பெரியவர்கள் தடைகளைக் காணும் இடங்களில், குழந்தைகள் சாத்தியங்களைக் காண்கிறார்கள். உடல்நலம் மற்றும் சுகாதாரம் தொடர்பான பிரச்சினைகளை உரையாற்றும் இளம் வெற்றியாளர்களின் அற்புதமான ஆப் யோசனைகளைப் பார்த்து, இந்தியாவின் எதிர்காலத்திற்கான நம்பிக்கை என் இதயத்தில் நிரம்புகிறது. இன்றைய இந்த இளம் படைப்பாளிகள்தான் நாளைய கண்டுபிடிப்பாளர்கள் மற்றும் தலைவர்கள் ஆகப் போகிறார்கள். இந்த இளம் படைப்பாளிகளுடன் தொடர்புகொள்வது எனக்கு ஒரு வளமான அனுபவமாக இருந்தது, மேலும் அவர்களின் எதிர்காலம் சிறக்க வாழ்த்துகிறேன்! ” என கூறினார்.
“இன்றைய குழந்தைகள் தங்களை வெளிப்படுத்தவும், தங்கள் யோசனைகளுக்கு வடிவம் கொடுக்கவும் மற்றும் உண்மையான தீர்வுகளை உருவாக்கவும் தொழில்நுட்பத்தை பயன்படுத்துகின்றனர். ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் ஸ்வஸ்த் பாரத் டெக் சேம்ப்ஸ் திட்டம் இந்த அற்புதமான இயக்கத்தை வலுப்படுத்துகிறது. குழந்தைகள் மிகவும் அழுத்தமான சில உடல்நலப் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காண பல வழிகளில் பதிலளித்தனர். சிலர் தன்னார்வத் தொண்டு அல்லது மருந்துகளை வழங்குவதன் மூலம் நடவடிக்கை எடுக்க விரும்பினாலும், மற்றவர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்த சுய உதவி கருவிகளை வழங்குவதன் மூலம் அவர்களுக்கு உதவ விரும்பினர். சிலர் சமூக ஆதரவை ஊக்குவிப்பதன் மூலம் அல்லது குறிப்பிட்ட பிரச்சினைகளைப் பற்றி விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதன் மூலம் சமூகப் பிரச்சினைகளை ஆராய விரும்பினர்.” என வைட்ஹாட் ஜூனியர் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி திருப்தி முக்கர் கூறினார். “இந்த பிரகாசமான மனங்களில் ஒரு ஒளியை பிரகாசிக்க நாங்கள் ஆர்வமாக உள்ளோம். குழந்தைகள் படைப்பாளிகளாக மாறுவதைப் பார்ப்பது ஒயிட்ஹாட் ஜூனியரில் நாங்கள் செய்யும் அனைத்து வேலைகளின் பலனாகும்.”
ரெக்கிட் தெற்காசியாவின் மூத்த துணைத் தலைவர் கவுரவ் ஜெயின் “பல ஆண்டுகளாக, டெட்டோல் பனேகா ஸ்வஸ்த் இந்தியா திட்டம் இந்தியாவை ஆரோக்கியமான மற்றும் சுகாதாரமானதாக மாற்றுவதற்கான பழக்கவழக்கங்களை பின்பற்ற மக்களை ஊக்குவிப்பதில் வெற்றிகரமாக கவனம் செலுத்தியுள்ளது. டிஜிட்டல் சகாப்தத்தில், ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் ஸ்வஸ்த் பாரத் டெக் சேம்ப்ஸ் திட்டம், உடல்நலம் மற்றும் சுகாதாரப் பிரச்சினைகளை நாம் அணுகும் விதத்தில் ஒரு மாற்றத்தைக் கொண்டுவர இளம் மனங்களை ஈடுபடுத்தவும் ஊக்குவிக்கவும் உதவியது. தொழில்நுட்பம் மற்றும் ஆக்கபூர்வமான சிந்தனையின் இந்த அற்புதமான ஒருங்கிணைப்பு அற்புதமான யோசனைகளை அளித்துள்ளது. நீண்ட காலத்திற்கு ஸ்வஸ்த் பாரதத்தை உருவாக்க இந்த வகையான ஆக்கப்பூர்வமான சிந்தனைதான் நமக்கு உதவ முடியும்!” என கூறினார்.
தனிப்பட்ட உடல்நலம் மற்றும் சுகாதாரம் முதல் சுற்றுப்புறத்தை தூய்மையாக வைத்திருத்தல் வரை, இந்த நான்கு சென்னை வெற்றியாளர்களால் உருவாக்கப்பட்ட செயலிகள் தொழில்நுட்பம் மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமான சிந்தனையை இணைத்து சமூகம் எதிர்கொள்ளும் தொடர்புடைய பிரச்சினைகளை தீர்க்க உதவும். சென்னையில் இருந்து வென்ற ஆறு செயலிகள்:
*மாணவர்கள் இந்தியாவை ஆரோக்கியமான மற்றும் சுகாதாரமானதாக மாற்றும் நோக்குடன் முன்மாதிரி அப்ளிகேஷன்களை உருவாக்கியுள்ளனர்.

மாணவரின் பெயர் செயலியின் பெயர் விபரங்கள்
சாதனா அவினாஷ் பருமன் சாதனாவின் ‘பருமன்’ செயலி பயனர்களை உடல் பருமனை எதிர்த்துப் போராடவும் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையைப் பயிற்சி செய்யவும் உடற்பயிற்சி செய்யவும், ஆரோக்கியமான உணவை உண்ணவும் ஊக்குவிக்கிறது.
ஸ்ரீகிருஷ்ணா டி.கே தகவலை அளித்து உயிரைக் காப்பாற்றுங்கள் சாலை விபத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உடனடி மருத்துவ உதவியை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டு ஸ்ரீகிருஷ்ணா டி.கே.யின் ‘இன்ஃபார்ம் & சேவ் லைஃப்’ என்ற செயலி உள்ளது.
அதித்யா ஸ்ரீனிவாசன் யோதா ஆதித்யாவின் ‘யோதா’ செயலி, குடிமக்கள் தலைமையிலான மாதிரியைப் பயன்படுத்தி சேகரிக்கப்படாத குப்பை பிரச்சினைக்கு ஒரு தீர்வை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.
எஸ் ராமசுப்ரமணியன் ஸ்வஸ்த் ஒர்க்ஸ் எஸ் ராமசுப்ரமணியனின் செயலி ‘ஸ்வஸ்த் ஒர்க்ஸ்’ தன்னார்வ அடிப்படையிலான தளமாகும், இது இந்தியாவை ஆரோக்கியமாக்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் பற்றி
ஒயிட்ஹாட் ஜூனியர் தொழில்நுட்பத்தின் நுகர்வோருக்கு எதிராக படைப்பாளிகளாக மாற குழந்தைகளுக்கு அதிகாரம் அளிக்கும் தனி நோக்கத்துடன் தொடங்கப்பட்டது. நிறுவனம் மாணவர்களின் இயல்பான படைப்பாற்றலை ஈர்க்கும் பாடத்திட்டம் மற்றும் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட, நேரடி ஆசிரியர் கவனத்தின் மூலம் மாற்றியுள்ளது. வைட்ஹாட் ஜூனியரின் 11,000+ வலிமையான ஆசிரியர் பணியாளர்கள் ஒவ்வொரு நாளும் ஆயிரக்கணக்கான நேரடி குறியீட்டு, கணிதம் மற்றும் இசை ஆன்லைன் வகுப்புகளை அதன் தனியுரிம மேடையில் நடத்துகின்றனர். ஒட்டுமொத்தமாக, நிறுவனம் இன்றுவரை 8.7 மில்லியனுக்கும் அதிகமான வகுப்புகளை நடத்தியுள்ளது.

ரெக்கிட் பற்றி:
ரெக்கிட்* ஒரு தூய்மையான, ஆரோக்கியமான உலகினை இடைவிடாத முயற்சியில் பாதுகாக்க, குணப்படுத்த மற்றும் வளர்க்க உள்ளது. மிக உயர்ந்த தரமான சுகாதாரம், ஆரோக்கியம் மற்றும் ஊட்டச்சத்துக்கான அணுகல் ஒரு உரிமை, ஒரு சலுகை அல்ல என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.
ஏர் விக், கால்கன், சிலிட் பேங், கிளியரசில், டெட்டால், டியூரெக்ஸ், என்ஃபாமில், பினிஷ், கேவிஸ்கான், ஹார்பிக், லைசோல், மோர்டீன், மியூசினெக்ஸ் நுரோஃபென், நியூட்ராமைஜன், ஸ்ட்ரெப்சில்ஸ், வனிஷ், வீட், வூலைட் உள்ளிட்ட உடல்நலம் , சுகாதாரம் மற்றும் ஊட்டச்சத்து ஆகியவற்றில் உலகின் மிகவும் அங்கீகரிக்கப்பட்ட மற்றும் நம்பகமான நுகர்வோர் பிராண்டுகளின் பின்னால் உள்ள நிறுவனம் ரெக்கிட் ஆகும்.
ஒவ்வொரு நாளும், 20 மில்லியனுக்கும் அதிகமான ரெக்கிட் பொருட்கள் உலகளவில் வாங்கப்படுகின்றன. நாங்கள் எப்போதும் நுகர்வோருக்கும் மக்களுக்கும் முதலிடம் கொடுக்கிறோம், புதிய வாய்ப்புகளைத் தேடுகிறோம், நாங்கள் செய்யும் எல்லாவற்றிலும் சிறந்து விளங்க முயற்சிக்கிறோம் மற்றும் எங்கள் கூட்டாளர்களுடன் பகிரப்பட்ட வெற்றியை உருவாக்குகிறோம். நாங்கள் எப்போதும் சரியானதைச் செய்ய வேண்டும் என்ற நோக்கத்தை கொண்டுள்ளோம்.
நாங்கள் 43,000 க்கும் மேற்பட்ட சக ஊழியர்களைக் கொண்ட ஒரு உலகளாவிய குழு. நோக்கம் கொண்ட பிராண்டுகள், ஆரோக்கியமான உலகம் மற்றும் நியாயமான சமுதாயம் ஆகியவற்றின் லட்சியங்களை பூர்த்தி செய்ய எங்கள் கூட்டு ஆற்றலைப் பெறுகிறோம். மேலும் கண்டுபிடிக்கவும் அல்லது www.reckitt.com இல் எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்
*ரெக்கிட் என்பது ரெக்கிட் பென்கிசர் குழும நிறுவனங்களின் வர்த்தகப் பெயர்

About expressuser

Read All Posts By expressuser