- பொது

நிக்கலோடியன் ஆயுஷ் அமைச்சகத்துடன் இணைந்து #YogaSeHiHoga மூலம் குழந்தைகளிடையே உடல் மற்றும் மன நலனை மேம்படுத்துகிறது

இந்த சர்வதேச யோகா தினத்தில் நிக்கலோடியன் ஆயுஷ் அமைச்சகத்துடன் இணைந்து #YogaSeHiHoga மூலம் குழந்தைகளிடையே உடல் மற்றும் மன நலனை மேம்படுத்துகிறது

சென்னை:வயாகாம்18 இன் முன்னணி குழந்தைகளுக்கான பொழுதுபோக்கு உரிமையான நிக்கலோடியோன், அதன் சிந்தனையைத் தூண்டும் முயற்சிகள் மூலம் வெற்றிகரமாக இளம் மனதை ஈடுபடுத்தி மகிழ்வித்துள்ளது. குழந்தைகளிடையே யோகாவின் நன்மைகளை ஊக்குவிப்பதில் ஒரு முன்னோடியாக, இந்த சர்வதேச யோகா தினத்தில் நிக்கலோடியோன் தனது முதன்மை பிரச்சாரமான #YogaSeHiHoga மற்றும் ஆயிரக்கணக்கான குழந்தைகளை யோகாவின் பேரின்ப உலகில் அறிமுகப்படுத்துவதன் மூலம் யோகா தின கொண்டாட்டங்களை ஒரு உச்சநிலைக்கு கொண்டு செல்ல தயாராக உள்ளது.

பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக, நிக்கலோடியோன் யோகாவின் பலன்களை தொடர்புபடுத்தக்கூடிய வகையில் நிறுவும் ஆன்-ஏர் படைப்பாளிகளின் வரிசையின் மூலம் நாடு முழுவதும் உள்ள குழந்தைகளை ஈடுபடுத்த தயாராக உள்ளது. இது தவிர, இந்த பிரச்சாரம் வேடிக்கையான ஊடாடலுக்கு சாட்சியாக இருக்கும், அங்கு குழந்தைகள் தங்கள் யோகா போஸ்களை ஆன்லைனில் பகிர்வதன் மூலம் டிவியில் இடம்பெறும் வாய்ப்பை பெறுவார்கள். குழந்தைகள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், nickindia.com இல் உள்நுழைந்து அவர்கள் யோகா செய்யும் புகைப்படம் அல்லது வீடியோவைப் பதிவேற்றுவதுதான்! மேலும், குழந்தைகளுக்கு மிகவும் பிடித்தது

நிக்கலோடியோனுடன் தொடர்ந்து மூன்றாவது ஆண்டாக இணைந்தது குறித்து கருத்து தெரிவித்த ஆயுஷ் அமைச்சகத்தின் இணைச் செயலாளர் ஸ்ரீமதி கவிதா கார்க்,“கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில், குழந்தைகள் அதிக மன அழுத்தத்தை அனுபவித்து, உட்கார்ந்த வாழ்க்கை முறையை வாழ்கிறார்கள், அவர்கள் தங்கள் வழக்கமான வாழ்க்கைக்கு திரும்பவும், யோகாவின் சக்தியின் மூலம் நேர்மறை ஆற்றலைப் பெறவும் உதவுவது கட்டாயமானதாகும். புதுமையான வடிவங்கள் மூலம் இளம் வயதிலேயே ஆரோக்கியமான பழக்கவழக்கங்களை வளர்த்துக்கொள்ளும் நிக்கலோடியோனின் முயற்சியால் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சி அடைகிறோம். நிக்கலோடியோனுடனான எங்கள் தொடர்பு, யோகாவுடன் மனித உறவுகளில் சமநிலையைக் கொண்டுவருவதன் சாராம்சத்தைப் பற்றி, அவர்களுக்குப் பிடித்தமான நிக்டூன்களின் தொடர்பை மேம்படுத்துவதன் மூலம் அவர்களுக்கு உண்மையிலேயே உதவும் என்று நாங்கள் உண்மையிலேயே நம்புகிறோம்!” என்றார்.

தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்திய மைரா சிங், “யோகா எனக்கு கவனம் செலுத்தவும் விஷயங்களில் கவனம் செலுத்தவும் உதவுகிறது. நம்மைச் சுற்றி நிறைய நடப்பதால், யோகாதான் என்னை அமைதியாகவும், என் மனதை நிதானமாகவும், மேலும் ஆக்கப்பூர்வமாகவும் வைத்திருக்கிறது. எனது குடும்பத்தினரையும் நண்பர்களையும் யோகா பயிற்சி செய்ய நான் எப்போதும் ஊக்குவிக்கிறேன், மேலும் குழந்தைகளிடம் யோகாவின் முக்கியத்துவம் குறித்த விழிப்புணர்வை பரப்ப நிக்கலோடியன் உதவுவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்.” என்றார்.

இந்த முயற்சி குறித்து கூறிய ஆக்ரிதி ஷர்மா, “கடந்த இரண்டு வருடங்கள் நாம் அனைவருக்கும் கடினமாக இருந்தது. இருப்பினும், யோகாவில் எனக்கு ஆறுதல் கிடைத்தது, ஏனெனில் இது சரியான மற்றும் நல்ல விஷயங்களில் கவனம் செலுத்த உதவியது. கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில், யோகா என்பது வெறும் உடல் பயிற்சி மற்றும் தியானத்தை விட அதிகம் என்பதை நான் புரிந்துகொண்டேன்; அது என் வாழ்க்கையில் ஒழுக்கத்தை வளர்த்துக்கொள்ளவும், சுயக்கட்டுப்பாட்டைக் கற்றுக்கொள்ளவும் உதவியது. அதனால்தான் எனக்குப் பிடித்த நிக்டூன்கள் யோகாவை ஒரு பயிற்சியாக எடுத்து அதன் பலன்களை அனுபவிக்க என் நண்பர்களை ஊக்குவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.” என்றார்.

நிக்டூன்கள் யோகாவின் நன்மைகளை தீவிரமாக வாதிடுகின்றனர், குழந்தைகளை ஆரோக்கியமான மற்றும் சீரான வாழ்க்கைக்கு ஊக்கப்படுத்துகின்றனர்.2019 ஆம் ஆண்டில், பிரபாத் தாரா மைதானத்தில் 40,000 பேருடன் பிரதமர் நரேந்திர மோடியுடன் மோட்டு மற்றும் பட்லு ஆகியோர் யோகாசனம் செய்தனர் மற்றும் மும்பையின் மிகப்பெரிய யோகா நிகழ்வான ‘யோகா பை தி பே’ உடன் கூட்டு சேர்ந்தனர், இதில் 10,000 யோகிகள் நிக்டூன்கள் ஷிவா மற்றும் ருத்ராவுடன் கலந்து கொண்டனர். கடந்த ஆண்டு, தொற்றுநோய் காரணமாக, நிக்கலோடியோன் ஆயுஷ் அமைச்சகத்துடன் இணைந்து யோகா தினத்தை கிட்டத்தட்ட கொண்டாடியது மற்றும் ஆரோக்கியமான நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தை உருவாக்குவதன் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துரைத்தது. ஊடாடும் இடுகைகள் மற்றும் வீடியோக்கள் மூலம் டிஜிட்டல் பார்ட்னர்ஷிப் விரிவாக விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது, அதைத் தொடர்ந்து நாடு தழுவிய அளவில் 6,30,000 தாய்மார்கள் மற்றும் குழந்தைகளை டிஜிட்டல் ஊடகங்கள் மூலம் சென்றடைந்தது மற்றும் பிராண்ட் மேடையில் நடத்தப்பட்ட யோகா போட்டியில் 3000+ உள்ளீடுகளைப் பெற்றது. பரவலான விழிப்புணர்வை உறுதிப்படுத்தவும், சர்வதேச யோகா தினத்தை முன்னிட்டு யோகாவை ஊக்குவிக்கவும், நிக்கலோடியோன் இந்த ஆண்டு #YogaSeHiHoga க்கான முன்னெடுப்பை முழு நிக்கலோடியோன் உரிமையானது ஒளிபரப்பிலும் டிஜிட்டல் மற்றும் அதன் சமூக ஊடக சேனல்களிலும்,ஒரு வலுவான இன்ஃப்ளூயன்ஸர் மார்க்கெட்டிங் பிரச்சாரம் மூலம் நடத்துகிறது.

About expressuser

Read All Posts By expressuser